Advice

    Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)


Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)
Entry-level Switch 5 Port MOXA (EDS-205)

Feature

 

* 10/100BaseT(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi-mode, SC/ST connector)

* IEEE802.3/802.3u/802.3x support

* Broadcast storm protection

* DIN-Rail mounting ability

* -10 to 60°C operating temperature range

ราคา 3,300 บาท ประกัน 5Y เงื่อนไขการรับประกัน




  1. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบใดๆ อันเนื่องจากข้อผิดพลาดทางการพิมพ์ (ผิด/ตก)
  2. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงราคาและโปรโมชั่นโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
ดูสินค้าอื่นของ MOXA
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A)
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
ราคา 4,450 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
ราคา 4,600 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switch 8 Port MOXA (EDS-208A)
Switch 8 Port MOXA (EDS-208A)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
ราคา 6,300 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน