Advice

    Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)


Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)
Entry-level Switch 8 Port MOXA (EDS-208)

Features and Benefits

  • 10/100BaseT(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi-mode, SC/ST connectors)
  • IEEE802.3/802.3u/802.3x support
  • Broadcast storm protection
  • DIN-rail mounting ability
  • -10 to 60°C operating temperature range

ราคา 5,090 บาท ประกัน 5Y เงื่อนไขการรับประกัน




คำค้นหา : Entry , level , Switch , 8 Port , MOXA , EDS-208
  1. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบใดๆ อันเนื่องจากข้อผิดพลาดทางการพิมพ์ (ผิด/ตก)
  2. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงราคาและโปรโมชั่นโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
ดูสินค้าอื่นของ moxa
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A)
Switch 5 Port MOXA (EDS-205A)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
ราคา 4,150 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน