Advice
ราคา

ต่ำสุด สูงสุด


หมวดที่แสดง
Wired Network*ราคายังไม่รวมค่าขนส่งต่างจังหวัด

Converter / Repeater
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC100CM)
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC100CM)
10/100 / Media Converter Multi-Mode / Up to 2 km
ราคา 1,520 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC110CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC110CS)
10/100 / Media Converter Single Mode/ Up to 20 km
ราคา 1,520 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC111CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC111CS)
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
ราคา 1,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC112CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC112CS)
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
ราคา 1,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC200CM)
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC200CM)
10/100/1000 / Media Converter Multi-Mode / Up to 0.55 km
ราคา 1,790 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)
10/100/1000 / Media Converter Single-mode / Up to 15 km
ราคา 1,950 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



VDSL-II Converter (1-port) PLANET (VC-201A)
VDSL-II Converter (1-port) PLANET (VC-201A)
Ethernet over VDSL2 Converter / 1 RJ45 / 1 VDSL2-RJ11 / 1 Phone-17a
ราคา 3,890 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCI Lan Card D-LINK (DFE-520TX)
PCI Lan Card D-LINK (DFE-520TX)
PCI LAN Card / 10/100
ราคา 185 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCI Lan Card PLANET (ENW-9504)
PCI Lan Card PLANET (ENW-9504)
PCI LAN Card / 10/100
ราคา 195 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCI Lan Card PLANET (ENW-9605) Gigabit
PCI Lan Card PLANET (ENW-9605) Gigabit
PCI LAN Card / 10/100/1000
ราคา 330 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCI Lan Card D-LINK (DGE-528T) Gigabit
PCI Lan Card D-LINK (DGE-528T) Gigabit
PCI LAN Card / 10/100/1000
ราคา 335 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCIe Lan Card TP-LINK (TG-3468) Gigabit
PCIe Lan Card TP-LINK (TG-3468) Gigabit
PCIe LAN Card / 10/100/1000
ราคา 370 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCIe Lan Card D-LINK (DGE-560T) Gigabit
PCIe Lan Card D-LINK (DGE-560T) Gigabit
PCIe LAN Card / 10/100/1000
ราคา 380 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



PCIe Lan Card EDIMAX (EN-9260TX-E) Gigabit (Lifetime Forever)
PCIe Lan Card EDIMAX (EN-9260TX-E) Gigabit (Lifetime Forever)
PCIe LAN Card / 10/100/1000
ราคา 390 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub D-LINK (DES-1005A) 5 Port (4
Switching Hub D-LINK (DES-1005A) 5 Port (4")
10/100 / 5 Ports
ราคา 230 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1005D) 5 Port (5
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1005D) 5 Port (5")
10/100 / 5 Ports
ราคา 245 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008D) 8 Port (7
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008D) 8 Port (7")
10/100 / 8 Ports
ราคา 270 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TOTOLINK (S505) 5 Port (3
Switching Hub TOTOLINK (S505) 5 Port (3") (Lifetime Forever)
10/100 / 5 Ports
ราคา 285 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub D-LINK (DES-1008A) 8 Port (5
Switching Hub D-LINK (DES-1008A) 8 Port (5")
10/100 / 8 Ports
ราคา 290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub EDIMAX (ES-3305P) 5 Port (4
Switching Hub EDIMAX (ES-3305P) 5 Port (4") (Lifetime Forever)
10/100 / 5 Ports
ราคา 290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub Tenda (TD-S108) 8 Port (3
Switching Hub Tenda (TD-S108) 8 Port (3")
10/100 / 8 Ports
ราคา 310 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TOTOLINK (S808) 8 Port (5
Switching Hub TOTOLINK (S808) 8 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100 / 8 Ports
ราคา 330 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub EDIMAX (ES-3308P) 8 Port (5
Switching Hub EDIMAX (ES-3308P) 8 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100 / 8 Ports
ราคา 410 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub D-LINK (DES-1016A) 16 Port (11
Switching Hub D-LINK (DES-1016A) 16 Port (11")
10/100 / 16 Ports
ราคา 720 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO (SF95D-05-AS) 5 Port (4
Switching Hub CISCO (SF95D-05-AS) 5 Port (4")
10/100/ 5 Ports
ราคา 730 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO (SF95D-08-AS) 8 Port (6
Switching Hub CISCO (SF95D-08-AS) 8 Port (6")
10/100/ 8 ports
ราคา 850 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016D) 16 Port (11
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016D) 16 Port (11")
10/100 / 16 Ports
ราคา 870 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TOTOLINK (SW16D) 16 Port (9
Switching Hub TOTOLINK (SW16D) 16 Port (9") (Lifetime Forever)
10/100 / 16 Ports
ราคา 920 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub D-LINK (DES-1016D) 16 Port (11
Switching Hub D-LINK (DES-1016D) 16 Port (11")
10/100 / 16 Ports
ราคา 990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016DS) 16 Port (13
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016DS) 16 Port (13")
10/100 / 16 Ports
ราคา 1,070 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TOTOLINK (SW24D) 24 Port (11
Switching Hub TOTOLINK (SW24D) 24 Port (11") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
ราคา 1,190 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024D) 24 Port (11
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024D) 24 Port (11")
10/100 / 24 Ports
ราคา 1,240 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016) 16 Port (18
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016) 16 Port (18")
10/100 / 16 Ports
ราคา 1,270 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub D-LINK (DES-1024D) 24 Port (11
Switching Hub D-LINK (DES-1024D) 24 Port (11")
10/100 / 24 Ports
ราคา 1,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TOTOLINK (SW16) 16 Port (17
Switching Hub TOTOLINK (SW16) 16 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 16 Ports
ราคา 1,390 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024) 24 Port (18
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024) 24 Port (18")
10/100/ 24 Ports
ราคา 1,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TOTOLINK (SW24) 24 Port (17
Switching Hub TOTOLINK (SW24) 24 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
ราคา 1,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO (SF95D-16-AS) 16 Port (6
Switching Hub CISCO (SF95D-16-AS) 16 Port (6")
10/100/ 16 Ports
ราคา 1,750 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub EDIMAX (ES-1024) 24 Port (17
Switching Hub EDIMAX (ES-1024) 24 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
ราคา 1,820 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008P) 8 Port with 4 port PoE (7
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008P) 8 Port with 4 port PoE (7")
10/100 / 8 Ports / PoE
ราคา 1,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub D-LINK (DES-1026G) 24 Port + 2 Port Gigabit (17
Switching Hub D-LINK (DES-1026G) 24 Port + 2 Port Gigabit (17")
10/100/ 24 Ports / 2 Gigabit
ราคา 2,550 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO (SF95-24-AS) 24 Port (11
Switching Hub CISCO (SF95-24-AS) 24 Port (11")
10/100/ 24 Ports
ราคา 2,870 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub HIKVISION (DS-3E0109P-E) 8 Port PoE (9")
10/100 / 8 Ports / PoE(8 Port) / Unmanaged
ราคา 3,220 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
new



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 24 Port (17
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 24 Port (17")
สำหรับเพิ่มช่องแลนแบบ 48 Port
ราคา 3,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 48 Port (18
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 48 Port (18")
10/100 / 48 Ports
ราคา 3,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Switching Hub D-LINK (DES-1210-08P) 8 Port with PoE (7
Switching Hub D-LINK (DES-1210-08P) 8 Port with PoE (7")
10/100 / 8 Ports / PoE
ราคา 5,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO SF250-48 (SF250-48-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP + 2 Port SFP (17
Switching Hub CISCO SF250-48 (SF250-48-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP + 2 Port SFP (17")
10/100/ 48 Ports / 2 Gigabit / 2 Gigabit Ethernet combo / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 9,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub D-LINK (DES-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port Gigabit + 2 Port SFP (17
Switching Hub D-LINK (DES-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port Gigabit + 2 Port SFP (17")
10/100 / 24 Ports / PoE(24 Port) / 4 Gigabit / 2 SFP
ราคา 10,350 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Switching Hub CISCO SF250-24P (SF250-24P-K9-EU) 24 Port PoE
Switching Hub CISCO SF250-24P (SF250-24P-K9-EU) 24 Port PoE
10/100 / 24 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 12,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter TP-LINK (UE300)
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter TP-LINK (UE300)
Gigabit Ethernet Network Adapter / USB 3.0
ราคา 560 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter D-LINK (DUB-1312)
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter D-LINK (DUB-1312)
Gigabit Ethernet Network Adapter / USB 3.0
ราคา 660 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005A) 5 Port (4
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005A) 5 Port (4")
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 450 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005D) 5 Port (5
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005D) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 460 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S505G) 5 Port (5
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S505G) 5 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 570 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008A) 8 Port (5
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008A) 8 Port (5")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 620 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG105) 5 Port (5
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG105) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 620 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008D) 8 Port (7
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008D) 8 Port (7")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 630 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-105B v3) 5 Port
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-105B v3) 5 Port
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 640 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-105) 5 Port (Metal Case) (4
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-105) 5 Port (Metal Case) (4")
10/100/1000 / 5 Ports / Unmanaged
ราคา 650 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub Tenda (TD-SG108) 8 Port (6
Gigabit Switching Hub Tenda (TD-SG108) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S808G) 8 Port (5
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S808G) 8 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 800 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108) 8 Port (7
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108) 8 Port (7")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 880 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-108) 8 Port (Metal Case) (5
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-108) 8 Port (Metal Case) (5")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 890 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-108BV3) 8 Port
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-108BV3) 8 Port
10/100/1000 / 8 Ports / Unmanaged
ราคา 950 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS105-AP) 5 Port (5
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS105-AP) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
ราคา 970 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108E) 8 Port (7
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108E) 8 Port (7")
10/100/1000 / 8 Ports / Unmanaged
ราคา 1,210 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108-AP) 8 Port (6
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108-AP) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 1,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-05-AS) 5 Port (4
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-05-AS) 5 Port (4")
10/100/1000 / 5 LAN
ราคา 1,420 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-08-AS) 8 Port (6
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-08-AS) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 LAN
ราคา 1,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08) 8 Port Easy Smart (6
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08) 8 Port Easy Smart (6")
10/100/1000 / 8 Ports / Managed Switch
ราคา 1,750 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005P) 5 Port (4-Port PoE) (4
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005P) 5 Port (4-Port PoE) (4")
10/100/1000 / 5 Ports / PoE (4Port) / Unmanaged
ราคา 1,750 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005P) 5 Port (4-Port PoE) (5
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005P) 5 Port (4-Port PoE) (5")
10/100/1000 / 5 Ports / PoE (4 Port)
ราคา 1,780 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016D) 16 Port (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016D) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 LAN
ราคา 2,190 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008P) 8 Port (4-Port PoE) (6
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008P) 8 Port (4-Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
ราคา 2,390 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-1100-16) 16 Port
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-1100-16) 16 Port
10/100/1000 / 16 Ports / Unmanaged
ราคา 2,390 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1016D) 16 Port (11
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1016D) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 Ports
ราคา 2,450 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008P) 8 Port (4-Port PoE) (7
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008P) 8 Port (4-Port PoE) (7")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
ราคา 2,470 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG16) 16 Port (17
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG16) 16 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 16 Ports
ราคา 2,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
shock price



GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-8) 8 Port Smart Managed (10
GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-8) 8 Port Smart Managed (10")
10/100/1000 / 8 Ports / Managed Switch
ราคา 2,770 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024D) 24 Port (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024D) 24 Port (11")
10/100/1000 / 24 Ports
ราคา 2,790 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub NETGEAR (GS308P) 8 Port Gigabit POE
Gigabit Switching Hub NETGEAR (GS308P) 8 Port Gigabit POE
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(4 Port) / Unmanaged
ราคา 2,900 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-24E) 24 Port
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-24E) 24 Port
10/100/1000 / 24 Ports
ราคา 2,970 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



GigaBit Switching Hub LINKSYS (LGS-308-AP) 8 Port Smart Managed (4
GigaBit Switching Hub LINKSYS (LGS-308-AP) 8 Port Smart Managed (4")
10/100/1000 / 8 Ports
ราคา 2,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS116-AP) 16 Port (11
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS116-AP) 16 Port (11")
สำหรับเพิ่มช่องแลนแบบ 16 Port
ราคา 2,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016) 16 Port (18
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016) 16 Port (18")
10/100/1000 / 16 LAN
ราคา 3,050 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1024D) 24 Port (11
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1024D) 24 Port (11")
10/100/1000 / 24 Ports / Unmanaged
ราคา 3,090 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016DE) 16 Port (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016DE) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 LAN
ราคา 3,250 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-8HP) 8 Port PoE
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-8HP) 8 Port PoE
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(4 Port)
ราคา 3,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (TS-5-POE) 5 Port with PoE 24V Passive
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (TS-5-POE) 5 Port with PoE 24V Passive
10/100/1000 / 5 Ports / PoE
ราคา 3,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
shock price



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024) 24 Port (17
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024) 24 Port (17")
10/100/1000 / 24 Ports
ราคา 3,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08 (SG250-08-K9-EU) 8 Port Gigabit Smart Switch (5
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08 (SG250-08-K9-EU) 8 Port Gigabit Smart Switch (5")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(uplink) / Managed Switch
ราคา 3,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-16) 16 Port Smart Managed (8
GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-16) 16 Port Smart Managed (8")
10/100/1000 / 16 Ports / Managed Switch
ราคา 3,790 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG24) 24 Port (17
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG24) 24 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 24 Ports / Unmanaged
ราคา 3,850 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124-AP) 24 Port (17
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124-AP) 24 Port (17")
10/100/1000 / 24 Ports
ราคา 4,150 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK TP-T2500G-10TS (TL-SG3210) 8 Port + 2 port SFP (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK TP-T2500G-10TS (TL-SG3210) 8 Port + 2 port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP
ราคา 4,190 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108P-AP) 8 Port (4 Port PoE) (8
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108P-AP) 8 Port (4 Port PoE) (8")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
ราคา 4,250 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08P) 8 Port PoE Smart Managed (7
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08P) 8 Port PoE Smart Managed (7")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
ราคา 4,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8) 8 Port (1 Port PoE) (6
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8) 8 Port (1 Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
ราคา 4,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-16-AS) 16 Port (11
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-16-AS) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 LAN
ราคา 4,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008MP) 8 Port PoE (11
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008MP) 8 Port PoE (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
ราคา 4,890 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-60W) 8 Port (4 Port PoE) (6
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-60W) 8 Port (4 Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
ราคา 4,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008PE) 8 Port POE (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008PE) 8 Port POE (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
ราคา 5,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1500G-10MPS) 8 Port + 2 port SFP (11
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1500G-10MPS) 8 Port + 2 port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 5,390 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-18TS (TL-SG3216) 16 Port 2 port SFP (17
Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-18TS (TL-SG3216) 16 Port 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 5,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
new



Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-24-AS) 24 Port (11
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-24-AS) 24 Port (11")
10/100/1000 / 24 LAN
ราคา 5,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28) 24 Port + 4 Port SFP (17
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28) 24 Port + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 4 SFP
ราคา 6,090 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-10P) 8 Port with PoE + 2 Port SFP (11
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-10P) 8 Port with PoE + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / 2 SFP
ราคา 6,420 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10 (SG350-10-K9-EU) 8 Port + 2 Port SFP (11
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10 (SG350-10-K9-EU) 8 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 6,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8TS-LL) 8 Port + 2 Port SFP (11
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8TS-LL) 8 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 6,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08HP (SG250-08HP-K9-EU) 8 Port Gigabit PoE Smart Switch (6
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08HP (SG250-08HP-K9-EU) 8 Port Gigabit PoE Smart Switch (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
ราคา 6,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub MikroTik (CRS112-8P-4S-IN) 8 Port with PoE + 4 Port SFP (8
Gigabit Switching Hub MikroTik (CRS112-8P-4S-IN) 8 Port with PoE + 4 Port SFP (8")
10/100/1000 / 8 Ports / 4 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 6,850 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318-AP) 16 Port + 2 Port g17  g18 (17
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318-AP) 16 Port + 2 Port g17 g18 (17")
10/100/1000 / 16 Ports + 2 Combo / 2 SFP
ราคา 7,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26 (SG220-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26 (SG220-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit RJ45/SFP Combo Port / Managed Switch
ราคา 7,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG250-18 (SG250-18-K9-EU) 16 Port + 2 Port Gigabit SFP Smart Switch  (17
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-18 (SG250-18-K9-EU) 16 Port + 2 Port Gigabit SFP Smart Switch (17
10/100/1000 / 16 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / Managed Switch
ราคา 7,890 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-24P) 24 Port (12 Port PoE) (11
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-24P) 24 Port (12 Port PoE) (11")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE
ราคา 8,430 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG110-16HP (SG110-16HP-EU) 16 Port + 8 Port POE Power 64W (10
Gigabit Switching Hub CISCO SG110-16HP (SG110-16HP-EU) 16 Port + 8 Port POE Power 64W (10")
10/100/1000 / 16 Ports / PoE(8 Port) / Unmanaged
ราคา 8,500 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8PS-LL) 8 Port + 2 Port SFP PoE Power 67W (11
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8PS-LL) 8 Port + 2 Port SFP PoE Power 67W (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 8,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-150W) 8 Port with PoE + 2 port SFP (8
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-150W) 8 Port with PoE + 2 port SFP (8")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE(8 Port) / Managed Switch
ราคา 8,620 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24) 24 Port + 2 port SFP (17
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24) 24 Port + 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 8,790 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26 (SG250-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port Gigabit SFP (17
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26 (SG250-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / Managed Switch
ราคา 9,250 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-28TS (TL-SG3424) 24 Port + 4 port SFP + 1 RJ45 Console Port (18
Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-28TS (TL-SG3424) 24 Port + 4 port SFP + 1 RJ45 Console Port (18
10/100/1000 / 24 Ports + 4 Combo SFP Slots
ราคา 9,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326-AP) 26 Port + 2 Port g25  g26 (17
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326-AP) 26 Port + 2 Port g25 g26 (17")
10/100/1000 / 24 Ports + 2 Combo / 2 SFP
ราคา 9,550 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16TS-LL) 16 Port + 2 Port SFP (11
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16TS-LL) 16 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / Managed Switch
ราคา 10,350 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124P-AP) 24 Port (12 Port PoE) (17
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124P-AP) 24 Port (12 Port PoE) (17")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE
ราคา 10,700 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG350-20 (SG350-20-K9-EU) 16 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gi
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-20 (SG350-20-K9-EU) 16 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gi
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / Managed Switch
ราคา 10,790 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1600G-52TS) 48 Port + 4 port SFP (18
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1600G-52TS) 48 Port + 4 port SFP (18")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
ราคา 10,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1048) 48 Port (18
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1048) 48 Port (18")
10/100/1000 / 48 Ports
ราคา 10,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub TP-LINK T1600G-28PS (TL-SG2424P) 24 Port PoE with 4 Combo SFP (18
Gigabit Switching Hub TP-LINK T1600G-28PS (TL-SG2424P) 24 Port PoE with 4 Combo SFP (18")
10/100/1000 / 24 Ports + 4 Combo
ราคา 11,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน
TPLINK



Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28 (SG350-28-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP + 2 Port Mini-GBIC (17
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28 (SG350-28-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP + 2 Port Mini-GBIC (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / Managed Switch
ราคา 11,950 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-52) 48 Port + 4 Port Gigabit SFP (17
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-52) 48 Port + 4 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
ราคา 12,490 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port SFP (17
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE / 4 SFP
ราคา 12,650 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-16-150W) 16 Port with PoE + 2 port SFP (17
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-16-150W) 16 Port with PoE + 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 13,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318P-AP) 16 Port PoE + 2 Port SFP (17
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318P-AP) 16 Port PoE + 2 Port SFP (17")
10/100/1000 / 18 Ports / PoE / 2 SFP
ราคา 13,590 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16PS-LL) 16 Port + 2 Port SFP PoE Power 120W (17
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16PS-LL) 16 Port + 2 Port SFP PoE Power 120W (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 13,900 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching HubCISCO SF350-24P (SF350-24P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP (17
Gigabit Switching HubCISCO SF350-24P (SF350-24P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP (17
10/100/ 24 Ports / 2 Gigabit / 2 Gigabit Ethernet combo / 2 SFP / PoE(24 Port) / Managed Switch
ราคา 14,850 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26 (SG220-50-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP (17
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26 (SG220-50-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / Managed Switch
ราคา 15,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26HP (SG250-26HP-K9-EU) 24 Port  PoE + 2 Port)
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26HP (SG250-26HP-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port)
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / PoE / Managed Switch
ราคา 16,190 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-48) 48 Port + 4 port SFP (17
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-48) 48 Port + 4 port SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
ราคา 17,290 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24TS-AP) 24 Port + 4 Port SFP (17
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24TS-AP) 24 Port + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 4 SFP / Managed Switch
ราคา 18,100 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24-250W) 24 Port with PoE + 2 port SFP (19
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24-250W) 24 Port with PoE + 2 port SFP (19") (By Order)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 24 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 18,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28P (SG350-28P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Mini-GBIC (17
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28P (SG350-28P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Mini-GBIC (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / PoE / Managed Switch
ราคา 21,050 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326P-AP) 26 Port +24 Port Gigabit PoE Smart Managed +2x Port SFP (
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326P-AP) 26 Port +24 Port Gigabit PoE Smart Managed +2x Port SFP (
10/100/1000 / 26 Ports + 2 Combo / 2 SFP
ราคา 21,990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24PS-AP) 24 Port + 4 Port SFP PoE Power 195W (17
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24PS-AP) 24 Port + 4 Port SFP PoE Power 195W (17") (By Order)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 24 Ports / 4 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 28,900 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48TS-AP) 48 Port + 4 Port SFP (17
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48TS-AP) 48 Port + 4 Port SFP (17") (By Order)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
ราคา 29,900 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48PS-AP) 48 Port + 4 Port SFP PoE Power 370W (17
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48PS-AP) 48 Port + 4 Port SFP PoE Power 370W (17") (By Order)
By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / PoE / Managed Switch
ราคา 57,500 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Passive Power Over Ethernet Adapter Injector China + Splitter Kit
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector China + Splitter Kit
PoE Adapter Injector + Splitter Kit
ราคา 140 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Passive Power Over Ethernet Adapter Injector ALFA + Splitter Kit
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector ALFA + Splitter Kit
เสียเปลี่ยนตัวใหม่
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 40 เมตร)
ราคา 250 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-0.5A)
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-0.5A)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
ราคา 530 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-1A)
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-1A)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
ราคา 750 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter TP-LINK (TL-PoE150S)
Power Over Ethernet Adapter TP-LINK (TL-PoE150S)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
ราคา 770 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-48-24W-G)
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-48-24W-G)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
ราคา 800 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter ALFA (PSE-1000GU) Gigabit
Power Over Ethernet Adapter ALFA (PSE-1000GU) Gigabit
เสียเปลี่ยนตัวใหม่
อุปกรณ์ต่อพ่วงคอมพิวเตอร์และระบบเครื่อข่าย
ราคา 990 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter EDIMAX (GP-101IT) Gigabit
Power Over Ethernet Adapter EDIMAX (GP-101IT) Gigabit
PoE Injector
ราคา 1,690 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter PLANET (POE-100SK)
Power Over Ethernet Adapter PLANET (POE-100SK)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
ราคา 1,890 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน



Power Over Ethernet Adapter LINKSYS (LACPI30-AP) Gigabit High Power
Power Over Ethernet Adapter LINKSYS (LACPI30-AP) Gigabit High Power
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
ราคา 2,250 บาท
การันตีเคลมเร็ว 20 วัน