Advice
Wired Network*ราคายังไม่รวมค่าขนส่งต่างจังหวัด

Converter / Repeater
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC100CM)
10/100 / Media Converter Multi-Mode / Up to 2 km
1,520
1Y
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC110CS)
10/100 / Media Converter Single Mode/ Up to 20 km
1,520
1Y
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC111CS)
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
1,690
1Y
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC112CS)
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 20 km
1,690
1Y
Ethernet Media Converter Multi Mode TP-LINK (MC200CM)
10/100/1000 / Media Converter Multi-Mode / Up to 0.55 km
1,790
1Y
Ethernet Media Converter Single Mode TP-LINK (MC210CS)
10/100/1000 / Media Converter Single-mode / Up to 15 km
1,950
1Y
Ethernet Media Converter Single Mode LINK (UT-0216E-SM30)
10/100 / Media Converter Single-mode / Up to 30 - 120km
3,390
1Y
VDSL-II Converter (1-port) PLANET (VC-201A)
Ethernet over VDSL2 Converter / 1 RJ45 / 1 VDSL2-RJ11 / 1 Phone-17a
3,890
3Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005A) 5 Port (4") มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports
450
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005D) 5 Port (5") มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports
490
40 pnt
L/T
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S505G) 5 Port (5") (Lifetime Forever) มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports
520
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-105S V2) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
530
L/T
Gigabit Switching Hub Tenda (TD-SG108) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 Ports
550
5Y
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-108S V2) 8 Port (6") โปรโมชั่นราคาพิเศษ มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports
590
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG105 V5) 5 Port (5") มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports
620
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008A) 8 Port (5") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports
640
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-105B v3) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
640
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-105) 5 Port (Metal Case) (4") มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports / Unmanaged
650
L/T
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (S808G) 8 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 8 Ports
650
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008D) 8 Port (7") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports
690
40 pnt
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-108) 8 Port (Metal Case) (5") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports
890
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108) 8 Port (7") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports
890
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-108B V3) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 Ports / Unmanaged
950
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS105-AP) 5 Port (5")
10/100/1000 / 5 Ports
990
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108-AP) 8 Port (6")
10/100/1000 / 8 Ports
1,150
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG108E) 8 Port (7")
10/100/1000 / 8 Ports / Unmanaged
1,210
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-05-AS) 5 Port (4")
10/100/1000 / 5 LAN
1,350
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95D-08-AS) 8 Port (6") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 LAN
1,590
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08) 8 Port Easy Smart (6")
10/100/1000 / 8 Ports / Managed Switch
1,750
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1005P) 5 Port (4-Port PoE) (4")
10/100/1000 / 5 Ports / PoE (4Port) / Unmanaged
1,750
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1005P) 5 Port (4-Port PoE) (5") มีสินค้า
10/100/1000 / 5 Ports / PoE
1,780
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1005HP) 5 Port (4 Port PoE) (5")
10/100/1000 / 5 Ports / PoE(4 Port) / Unmanaged
1,790
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016D) 16 Port (11") มีสินค้า
10/100/1000 / 16 Ports
2,290
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1016D) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 Ports
2,380
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008P) 8 Port (4-Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
2,390
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1008HP) 8 Port POE (10")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(8 Port) / Unmanaged
2,390
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008P) 8 Port (4-Port PoE) (7")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
2,470
L/T
GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-8) 8 Port Smart Managed (10")
10/100/1000 / 8 Ports / Managed Switch
2,770
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024D) 24 Port (11") มีสินค้า
10/100/1000 / 24 Ports
2,790
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS-1100-16) 16 Port (10")
10/100/1000 / 16 Ports / Unmanaged
2,790
L/T
Gigabit Switching Hub TOTOLINK (SG16) 16 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100/1000 / 16 Ports
2,890
L/T
Gigabit Switching Hub NETGEAR (GS308P) 8 Port Gigabit POE
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(4 Port) / Unmanaged
2,900
9Y
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016) 16 Port (18")
10/100/1000 / 16 Ports
2,950
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-24E) 24 Port (11")
10/100/1000 / 24 Ports / Unmanaged
2,970
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1024D) 24 Port (11")
10/100/1000 / 24 Ports / Unmanaged
2,990
L/T
GigaBit Switching Hub LINKSYS (LGS-308-AP) 8 Port Smart Managed (4")
10/100/1000 / 8 Ports
2,990
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS116-AP) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 Ports
2,990
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1016DE) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 Ports
3,250
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-8HP) 8 Port (4 Port PoE) (8")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE(4 Port)
3,290
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1024) 24 Port (17") มีสินค้า
10/100/1000 / 24 Ports
3,490
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08 (SG250-08-K9-EU) 8 Port Gigabit Smart Switch (5")
10/100/1000 / 8 Ports / Managed Switch
3,490
L/T
GigaBit Switching Hub ZyXEL (GS1900-16) 16 Port Smart Managed (8")
10/100/1000 / 16 Ports / Managed Switch
3,990
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124-AP) 24 Port (17")
10/100/1000 / 24 Ports
4,150
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK TP-T2500G-10TS (TL-SG3210) 8 Port + 2 port SFP (11") มีสินค้า
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP
4,190
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS108P-AP) 8 Port (4 Port PoE) (8")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
4,250
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-08P) 8 Port PoE Smart Managed (7")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
4,290
L/T
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8) 8 Port (1 Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
4,290
1.5Y
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-16-AS) 16 Port (11")
10/100/1000 / 16 LAN
4,590
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-20) 16 Port + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 4 SFP / Managed Switch
4,690
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1008MP) 8 Port PoE (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
4,890
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1008MP) 8 Port PoE (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Unmanaged
4,990
L/T
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-60W) 8 Port (4 Port PoE) (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
4,990
1.5Y
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1500G-10MPS) 8 Port PoE + 2 port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
5,190
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (SG95-24-AS) 24 Port (11") มีสินค้า
10/100/1000 / 24 LAN
5,490
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-18TS (TL-SG3216) 16 Port 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / Managed Switch
5,590
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28) 24 Port + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 4 SFP
5,990
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10 (SG350-10-K9-EU) 8 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / Managed Switch
6,190
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS-116P-AP) 16 Port + 8 Port PoE (11")
10/100/1000 / 16 Ports / PoE
6,190
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-08HP (SG250-08HP-K9-EU) 8 Port Gigabit PoE Smart Switch (6")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / Managed Switch
6,390
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-10P) 8 Port with PoE + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE / 2 SFP
6,420
L/T
Gigabit Switching Hub ZyXEL (GS1100-10HP) 8 Port PoE + 2 port SFP (8)
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE
6,590
L/T
Gigabit Switching Hub MikroTik (CRS112-8P-4S-IN) 8 Port with PoE + 4 Port SFP (8")
10/100/1000 / 8 Ports / 4 SFP / PoE / Managed Switch
6,690
1Y
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8TS-LL) 8 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / Managed Switch
7,290
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-26 (SG220-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit RJ45/SFP Combo Port / Managed Switch
7,390
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318-AP) 16 Port + 2 Port g17 g18 (17")
10/100/1000 / 16 Ports + 2 Combo / 2 SFP
7,490
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS-308MP-AP) 8 Port PoE Smart Managed (8")
10/100/1000 / 8 Ports / PoE
7,490
L/T
Gigabit Switching Hub MikroTik (CRS326-24G-2S+RM) 24 Port Gigabit + 2 Port SFP )
10/100/1000 / 24 Ports / 2 SFP
7,690
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DIS-100G-5PSW)4 Port PoE + 1 Port SFP (5.5") (By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 5 Ports / 4 PoE / 1 SFP
7,690
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-8PS-LL) 8 Port + 2 Port SFP PoE Power 67W (11")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
7,890
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG110-16HP (SG110-16HP-EU) 16 Port + 8 Port POE Power 64W (10")
10/100/1000 / 16 Ports / PoE(8 Port) / Unmanaged
7,890
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-18 (SG250-18-K9-EU) 16 Port + 2 Port Gigabit SFP Smart Switch (17
10/100/1000 / 16 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / Managed Switch
7,890
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1100-24P) 24 Port (12 Port PoE) (11")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE
8,430
L/T
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-8-150W) 8 Port with PoE + 2 port SFP (8")
10/100/1000 / 8 Ports / 2 SFP / PoE(8 Port) / Managed Switch
8,620
2Y
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24) 24 Port + 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 SFP / Managed Switch
8,790
1.5Y
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS326-AP) 26 Port + 2 Port g25 g26 (17")
10/100/1000 / 24 Ports + 2 Combo / 2 SFP
8,950
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26 (SG250-26-K9-EU) 24 Port + 2 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / Managed Switch
9,050
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK T2600G-28TS (TL-SG3424) 24 Port + 4 port SFP + 1 RJ45 Console Port (18
10/100/1000 / 24 Ports + 4 Combo SFP Slots
9,290
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16TS-LL) 16 Port + 2 Port SFP (11")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / Managed Switch
9,900
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-20 (SG350-20-K9-EU) 16 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gi
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / Managed Switch
10,190
L/T
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS124P-AP) 24 Port (12 Port PoE) (17")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE
10,700
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (T1600G-52TS) 48 Port + 4 port SFP (18")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
10,990
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK (TL-SG1048) 48 Port (18")
10/100/1000 / 48 Ports
10,990
L/T
Gigabit Switching Hub TP-LINK T1600G-28PS (TL-SG2424P) 24 Port PoE with 4 Combo SFP (18")
10/100/1000 / 24 Ports / 4 Combo SFP / PoE (24 Ports) / Managed Switch
10,990
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10MP (SG350-10MP-K9-EU) 8 Port PoE + 2 Port SFP Smart Switch (11"
10/100/1000 / 8 Ports / 2 Combo mini-GBIC / PoE(8 Port) / Managed Switch
11,500
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-10SFP (SG350-10SFP-K9-EU) 10 Port Gigabit Managed SFP (11") (By O By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 8 Ports(SFP) / 2 Combo mini-GBIC / Managed Switch
11,500
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28 (SG350-28-K9-EU) 24 Port + 2 Port SFP + 2 Port Mini-GBIC (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / Managed Switch
11,950
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-52) 48 Port + 4 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
12,490
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DGS-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / PoE / 4 SFP
12,650
L/T
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-16-150W) 16 Port with PoE + 2 port SFP (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
13,290
1.5Y
Gigabit Switching Hub LINKSYS (LGS318P-AP) 16 Port PoE + 2 Port SFP (17")
10/100/1000 / 18 Ports / PoE / 2 SFP
13,590
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-16PS-LL) 16 Port + 2 Port SFP PoE Power 120W (17")
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
13,900
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SF350-24P (SF350-24P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP (1
10/100/ 24 Ports / 2 Gigabit / 2 Gigabit Ethernet combo / 2 SFP / PoE(24 Port) / Managed Switch
14,550
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG220-50 (SG220-50-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / Managed Switch
15,590
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-26HP (SG250-26HP-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Gigabit SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / PoE / Managed Switch
16,190
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24TS-AP) 24 Port + 4 Port SFP (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 4 SFP / Managed Switch
17,290
L/T
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-48) 48 Port + 4 port SFP (17")
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
17,290
1.5Y
Gigabit Switching Hub UBIQUITI (US-24-250W) 24 Port with PoE + 2 port SFP (19") (By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 24 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
18,990
1.5Y
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-28P (SG350-28P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port Mini-GBIC (17")
10/100/1000 / 24 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / PoE / Managed Switch
19,990
L/T
Gigabit Switching Hub D-LINK (DIS-200G-12PSW) 8 Port PoE + 2 Port Gigabit + 2 Port SFP Smart Switch By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 13 Ports / PoE / 2 SFP​
20,900
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG350-52 (SG350-52-K9-EU) 48 Port + 2 Port Combo Gigabit SFP + 2 Port Gi By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 2 Combo Gigabit SFP / 2 Mini-GBIC / Managed Switch
26,500
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO SG250-50HP (SG250-50HP-K9-EU) 48 Port Gigabit PoE Smart Switch + 2 Port By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 2 Gigabit copper/SFP combo ports / PoE / Managed Switch
28,700
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-24PS-AP) 24 Port + 4 Port SFP PoE Power 195W (17") (By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 16 Ports / 2 SFP / PoE / Managed Switch
28,900
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48TS-AP) 48 Port + 4 Port SFP (17") (By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / Managed Switch
29,900
L/T
Gigabit Switching Hub CISCO (WS-C2960L-48PS-AP) 48 Port + 4 Port SFP PoE Power 370W (17") (By Order) By Order (กรุณาติดต่อฝ่ายขาย)
10/100/1000 / 48 Ports / 4 SFP / PoE / Managed Switch
57,500
L/T
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
PCI Lan Card D-LINK (DFE-520TX) มีสินค้า
PCI LAN Card / 10/100
185
L/T
PCI Lan Card PLANET (ENW-9504)
PCI LAN Card / 10/100
195
3Y
PCI Lan Card D-LINK (DGE-528T) Gigabit
PCI LAN Card / 10/100/1000
330
L/T
PCI Lan Card PLANET (ENW-9605) Gigabit
PCI LAN Card / 10/100/1000
330
3Y
PCIe Lan Card D-LINK (DGE-560T) Gigabit มีสินค้า
PCIe LAN Card / 10/100/1000
380
L/T
PCIe Lan Card TP-LINK (TG-3468) Gigabit มีสินค้า
PCIe LAN Card / 10/100/1000
390
L/T
PCIe Lan Card EDIMAX (EN-9260TX-E) Gigabit (Lifetime Forever)
PCIe LAN Card / 10/100/1000
390
L/T
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector China + Splitter Kit
PoE Adapter Injector + Splitter Kit
140
2Y
Passive Power Over Ethernet Adapter Injector ALFA + Splitter Kit มีสินค้า
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 40 เมตร)
250
1Y
Power Over Ethernet Adapter TP-LINK (TL-PoE10R)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
425
L/T
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-0.5A)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
530
1Y
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-24V-1A)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
750
1Y
Power Over Ethernet Adapter TP-LINK (TL-PoE150S)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
770
L/T
Power Over Ethernet Adapter UBIQUITI (POE-48-24W-G)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 90 เมตร)
800
1Y
Power Over Ethernet Adapter ALFA (PSE-1000GU) Gigabit
อุปกรณ์ต่อพ่วงคอมพิวเตอร์และระบบเครื่อข่าย
990
1Y
Power Over Ethernet Adapter EDIMAX (GP-101IT) Gigabit
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง
1,690
L/T
Power Over Ethernet Adapter PLANET (POE-100SK)
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
1,890
L/T
Power Over Ethernet Adapter LINKSYS (LACPI30-AP) Gigabit High Power
อุปกรณ์ส่งข้อมูลพร้อมกับจ่ายไฟฟ้าไปยังอุปกรณ์ที่ใช้งานปลายทาง (ระยะสูงสุดได้ถึง 100 เมตร)
2,250
1Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
Switching Hub D-LINK (DES-1005A) 5 Port (4") มีสินค้า
10/100 / 5 Ports
199
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1005D) 5 Port (5") มีสินค้า
10/100 / 5 Ports
260
20 pnt
L/T
Switching Hub TOTOLINK (S505) 5 Port (3") (Lifetime Forever) มีสินค้า
10/100 / 5 Ports
250
L/T
Switching Hub Tenda (TD-S108) 8 Port (3")
10/100 / 8 Ports
260
5Y
Switching Hub D-LINK (DES-1008A) 8 Port (5") มีสินค้า
10/100 / 8 Ports
270
L/T
Switching Hub TOTOLINK (S808) 8 Port (5") (Lifetime Forever) มีสินค้า
10/100 / 8 Ports
290
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008D) 8 Port (7") มีสินค้า
10/100 / 8 Ports
290
L/T
Switching Hub EDIMAX (ES-3305P) 5 Port (4") (Lifetime Forever)
10/100 / 5 Ports
330
L/T
Switching Hub EDIMAX (ES-3308P) 8 Port (5") (Lifetime Forever)
10/100 / 8 Ports
390
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016D) 16 Port (11")
10/100 / 16 Ports
850
L/T
Switching Hub CISCO (SF95D-08-AS) 8 Port (6")
10/100/ 8 ports
870
L/T
Switching Hub TOTOLINK (SW16D) 16 Port (9") (Lifetime Forever)
10/100 / 16 Ports
890
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-1016D) 16 Port (11") มีสินค้า
10/100 / 16 Ports
990
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016DS) 16 Port (13")
10/100 / 16 Ports
1,070
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-1024D) 24 Port (11")
10/100 / 24 Ports
1,190
L/T
Switching Hub TOTOLINK (SW24D) 24 Port (11") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
1,190
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1016) 16 Port (18")
10/100 / 16 Ports
1,390
100 pnt
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024) 24 Port (18")
10/100/ 24 Ports
1,290
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1024D) 24 Port (11")
10/100 / 24 Ports
1,290
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-F1006P-E) 4 Port POE + 2 Port Uplink (5")
10/100 / 4 Ports / 2 Port Uplink / PoE (4Port) / Unmanaged
1,290
L/T
Switching Hub TOTOLINK (SW16) 16 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 16 Ports
1,390
L/T
Switching Hub TOTOLINK (SW24) 24 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
1,690
L/T
Switching Hub CISCO (SF95D-16-AS) 16 Port (6")
10/100/ 16 Ports
1,730
L/T
Switching Hub EDIMAX (ES-1024) 24 Port (17") (Lifetime Forever)
10/100 / 24 Ports
1,820
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-1026G) 24 Port + 2 Port Gigabit (17")
10/100/ 24 Ports / 2 Gigabit
1,990
L/T
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1008P) 8 Port with 4 port PoE (7") มีสินค้า
10/100 / 8 Ports / PoE
1,990
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-F1010P-E ) 8 Port POE + 2 Port Uplink (7")
10/100 / 8 Ports / 2 Port Uplink / PoE (8Port) / Unmanaged
2,190
L/T
Switching Hub CISCO (SF95-24-AS) 24 Port (11")
10/100/ 24 Ports
2,750
L/T
Switching Hub HIKVISION (DS-3E0109P-E) 8 Port PoE (9)
10/100 / 8 Ports / PoE(8 Port) / Unmanaged
3,190
2Y
Switching Hub TP-LINK (TL-SF1048) 48 Port (18")
10/100 / 48 Ports
3,790
L/T
Switching Hub Tenda (TEF1218P-16-250W) 16 Port POE + 2 Port Gigabit TP/SFP Combo (17")
10/100/ 16 Ports / 2 Gigabit / 2 SFP(Combo) / PoE(16 Port) / Managed Switch
7,790
5Y
Switching Hub CISCO SF250-48 (SF250-48-K9-EU) 48 Port + 2 Port Gigabit SFP + 2 Port SFP (17")
10/100/ 48 Ports / 2 Gigabit / 2 Gigabit Ethernet combo / 2 SFP / Managed Switch
9,800
L/T
Switching Hub D-LINK (DES-1210-28P) 24 Port with PoE + 4 Port Gigabit + 2 Port SFP (17")
10/100 / 24 Ports / PoE(24 Port) / 4 Gigabit / 2 SFP
10,350
L/T
Switching Hub CISCO SF220-24P (SF220-24P-K9-EU) 24 Port PoE + 2 Port SFP (17")
10/100/ 24 Ports / 2 Gigabit RJ45/SFP combo port / 2 SFP / PoE(24 Port) / Managed Switch
10,900
L/T
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter TP-LINK (UE300) มีสินค้า
Gigabit Ethernet Network Adapter / USB 3.0
690
140 pnt
1Y
USB 3.0 to Ethernet Gigabit Adapter D-LINK (DUB-1312)
Gigabit Ethernet Network Adapter / USB 3.0
650
1Y
ชื่อสินค้า รายละเอียด ราคา ประกัน